Tivi Led Sharp 32Inch LC-32LE280X
Loading...
gft-jsc.vn
Tivi Led, 32''
Độ phân giải: HD
Tần số quét: 200Hz
Kết nối: USB, HDMI, MHL
Bảo hành: 24 tháng
Giá:
4.290.000 đ
4.800.000 đ
Tags:
  • Chia sẻ qua viber bài: Tivi Led Sharp 32Inch LC-32LE280X
  • Chia sẻ qua reddit bài:Tivi Led Sharp 32Inch LC-32LE280X
Chất lượng hình ảnh sắc nét
Tivi LED Sharp 32 inch LC-32LE280X có màn hình khá rộng cùng độ phân giải cao cho chất lượng hình ảnh tốt hơn, tivi Sharp được chú trọng nâng cao chất lượng hình ảnh động, giảm thiểu tối đa hiện tượng nhòe hình, kể cả những hình ảnh chuyển động nhanh.
Bảo vệ tivi bền bỉ
Kết nối đa dạng, tiện lợi
Tivi LED Sharp 32 inch LC-32LE280X được tích hợp đầu thu kĩ thuật số DVB-T2 trải nghiệm thêm nhiều kênh truyền hình đặc sắc, kết nối tivi với USB, máy tính bảng, smart phone,... thông qua cổng HDMI, USB để thưởng thức bộ sưu tập hình ảnh, video, bài hát của chính mình.
Thông Số Kỹ Thuật
Thông tin chung
LC-32LE280X
Đen
SHARP
Malaysia
24 tháng
Nguyễn Kim
Tổng quan Tivi
Tivi LED
32 inch
HD ready (1366 x 768 pixels)
200 Hz
Màn hình hiển thị
Eagle View
Âm thanh
Âm thanh Surround
10W
2
Kết nối
2
Kích thước Tivi
2 - 3 mét
732x464x144 mm
732x450x75 mm